• Kiến thức đại học, học tập suốt đời, tri thức số, tinh thần khởi nghiệp, thương hiệu

Hệ thống lý thuyết và pp giải bài tập bài Chuyển động thẳng đều

Đề tài Hệ thống lý thuyết và pp giải bài tập bài Chuyển động thẳng đều trong chuyên mục Vật lý 10 tại Butnghien.com.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Bạn ơi, bạn có thể cho mình ít bài tập dạng trắc nghiệm của vật lý lớp 10 không? Cảm ơn bạn trước.

Hihi. Ở nơi mình dạy chủ yếu làm BT tự luận, chỉ lên lớp 12 mới làm nhiều bài trắc nghiệm nè bạn. Nên mình k đầu tư dạng trắc nghiệm lắm!

Thế bạn có thể cho mình xin ít bài tập tự luận nhưng có thể suy luận và tính toán trong thời gian ngắn được không? Khoảng trong 15 giây với học sinh khá và giỏi ấy. Mình đang xây dựng ngân hàng câu hỏi để tổ chức chương trình thi online "Chinh phục tri thức" ở diễn đàn nên cần các câu hỏi tự nhiên vì mình chỉ làm được mảng xã hội thôi. Nếu được bạn giúp mình với nhé!

Có vẻ thú vị! Vậy để mình xem câu nào phủ hợp đã nhé! Nếu được khoảng tối mai mình gửi! :D

Cảm ơn bạn trước nhé! Trường bạn có em nào định thi Olympia không? Cho em ấy vào thi để luyện luôn.

Hi. Mình ở Buôn Ma Thuột bạn!

Cảm ơn bạn trước nhé! Trường bạn có em nào định thi Olympia không? Cho em ấy vào thi để luyện luôn.
Mà mình chuyển câu hỏi cho bạn bằng cách nào? mình không tìm thấy nút đăng bài Word lên trên này! :(

Bạn chuyển cho mình vào địa chỉ mail diendankienthuccptt@gmail.com nhé. Diễn đàn đang trong quá trình nâng cấp nên có một số chức năng chưa hoàn thiện được.
Cảm ơn bạn! Mà bạn nhớ cho mình cái đáp án và giải thích nữa nhé. Thân Ái!

Shoutbox
  1. ButNghien ButNghien:
    Quá tuyệt vời các bạn ạ
  2. Khoai Khoai:
    Quá tuyệt vời!
  3. Khoai Khoai:
    Việt Nam vô địch. Xin chúc mừng các hảo thủ của chúng ta
  4. Trần Hải Thành Trần Hải Thành:
    Việt Nam vô địch
  5. ButNghien ButNghien:
    Chúc Việt Nam chiến thắng
  6. L LinhPham Kotaro:
    chúc các bạn trẻ và bạn già đầu tuần hứng khởi :v
  7. ButNghien ButNghien:
    Chúc các bạn buổi chiều chủ nhật vui vẻ :)

Latest profile posts

ButNghien wrote on maihoaca01's profile.
Xin chào! Lâu quá rồi không gặp.
Việt Nam vô địch ♡♡♡♡
nguyenthugiang2609 wrote on DienDanKienThuc's profile.
hello
ButNghien wrote on Hong hanh2205's profile.
HI, XIN CHÀO BẠN MỚI :)

Forum statistics

Chủ đề
62,315
Thành viên
312,300
Thành viên mới nhất
dickmoon4